จำหน่าย กล้องวงจรปิด ราคาถูก
 
หน้าแรก สมาชิก ราคาสินค้า ตะกร้าสินค้า วิธีชำระเงิน ติดต่อเรา
สมาชิก Log in
อีเมล์
รหัสผ่าน
สมัครสมาชิกใหม่
ลืมรหัสผ่าน
ค้นหาสินค้า
 
 
 
หมวดสินค้า
  เครื่องตรวจจับอุณหภูมิ
  ประตูอัตโนมัติ Automatic Door
  เครื่องตรวจจับโลหะสายพาน X-ray Security Inspection
  เครื่องตรวจจับโลหะ (Metal Detector)
  Entrance Control
  Media Convertor&Extender
  ระบบนำทางที่จอดรถอัจฉริยะ
  License Software
  Access Control
  POE
  กล้องวงจรปิด
  INTERLINK
  Key Card
  ระบบลานจอดรถไม้กั้น
  เครื่องทาบบัตร
  เครื่องสแกนใบหน้า
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
  ประตูรีโมท
  Accessories
  ชุดกลอนเเม่เหล็กไฟฟ้า
ตะกร้าสินค้าของคุณ
รหัสสินค้า ราคา จำนวน
ZK-P160-MF 9,900.00  1
  • ชำระเงิน
  • แก้ไขรายการสินค้า
  • วิธีสั่งซื้อสินค้า


  • INTERLINK

     
    หมวดสินค้า  INTERLINK
    Link UT-9125D-120 SFP1.25G Transeiver Module
    UT-9125D-120
     
    Link UT-9125D-120 SFP1.25G Transeiver Module
      SFP 1.25G, TRANSCEIVER, 1550 nm., 120 km.
    ราคา :
      2,500.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-9125D-10 SFP1.25G Transeiver Module
    UT-9125D-10
     
    Link UT-9125D-10 SFP1.25G Transeiver Module
      - SFP 1.25G, TRANSCEIVER, SM 1310 nm., 10 km.
    ราคา :
      520.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-9125D-02 SFP1.25G Transeiver Module
    UT-9125D-02
     
    Link UT-9125D-02 SFP1.25G Transeiver Module
      SFP 1.25G, TRANSCEIVER, 1310 nm., 2 km.
    ราคา :
      520.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-9125D-00 SFP1.25G Transeiver Module
    UT-9125D-00
     
    Link UT-9125D-00 SFP1.25G Transeiver Module
      UT-9125D-00 (UT-9125DHP-00)
    SFP 1.25G, TRANSCEIVER, 850 nm. 550 M
    With DDMI (Cisco, HP & Other Compatible)
    ราคา :
      475.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-9113WD-20 SFP1.25G BI-DI Transeiver Module
    UT-9113WD-20
     
    Link UT-9113WD-20 SFP1.25G BI-DI Transeiver Module
      SFP 1.25G BIDI TRANSCEIVER, TX1310/RX1550 nm. 20 km.
    ราคา :
      620.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-8088 PoE Surge Protector
    UT-8088
     
    Link UT-8088 PoE Surge Protector
      Surge Protector, RJ45 PoE , 10/100/1000 Mbps, 8 KA
    ราคา :
      2,500.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-8022 PoE Surge Protector
    UT-8022
     
    Link UT-8022 PoE Surge Protector
      Surge Protector, RJ45 PoE , 10/100/1000 Mbps, 2 KA
    ราคา :
      1,500.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-8010 PoE Surge Protector
    UT-8010
     
    Link UT-8010 PoE Surge Protector
      ★ ป้องกันความเสียหายให้กับระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ จากความผิดปกติของระบบจ่ายไฟฟ้า
    ราคา :
      950.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-8006 PoE Surge Protector
    UT-8006
     
    Link UT-8006 PoE Surge Protector
      - ป้องกันความเสียหายให้กับระบบเครือข่ายและอุปกรณ์ จากความผิดปกติของระบบจ่ายไฟฟ้า
    ราคา :
      450.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก
    Link UT-5054 Balun For E1 Telephone and RJ45 to BNC Balun
    UT-5054
     
    Link UT-5054 Balun For E1 Telephone and RJ45 to BNC Balun
      Shield RJ45 Jack to 4- Port Female BNC Connector
    ราคา :
      1,745.00 บาท
    จำนวน :
      ชิ้น
    ซื้อสินค้า :
     
      ดูรายละเอียดสินค้า กรุณาคลิก

    มีต่อหน้า >>  1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21


    © Copyright 2018 True Advance Solution Co.,LTD All rights reserved ทะเบียนการค้าเลขที่ 0125558020821